การประชุมงานกิจกรรมนักศึกษา เพื่อเตรียมการจัดกิจกรรม โครงการไหว้ครูฯ
ในวันที่ 22 มิถุนายน 2565 เวลา 13.30 น.
ณ ห้องประชุมชั้น 2 อาคารกองพัฒนานักศึกษา
หน่วยงานกิจกรรมนักศึกษา ได้จัดการประชุมงานกิจกรรมนักศึกษา เพื่อเตรียมการจัดกิจกรรม โครงการไหว้ครูฯ โครงการวิ่งอัญเชิญตราพระราชลัญจกรฯ และโครงการแข่งขัน E – sports โดยมี อาจารย์ ดร.แก้วตา ผิวพรรณ รองอธิการบดีฝ่ายกิจการนักศึกษาและศิลปวัฒนธรรม เป็นประธานในการประชุมครั้งนี้
![](http://dsd.pcru.ac.th/dsd2018/wp-content/uploads/2022/06/289981297_5078993955561529_748710878310844504_n-1024x683.jpg)
![](http://dsd.pcru.ac.th/dsd2018/wp-content/uploads/2022/06/290005316_5078994028894855_3492008937039048946_n-1024x683.jpg)
![](http://dsd.pcru.ac.th/dsd2018/wp-content/uploads/2022/06/290017967_5078994082228183_4816282876804945724_n-1024x683.jpg)
![](http://dsd.pcru.ac.th/dsd2018/wp-content/uploads/2022/06/290027817_5078994045561520_2674458670801466717_n-1024x683.jpg)
![](http://dsd.pcru.ac.th/dsd2018/wp-content/uploads/2022/06/290099288_5078993958894862_6584635148636850408_n-1024x683.jpg)
![](http://dsd.pcru.ac.th/dsd2018/wp-content/uploads/2022/06/290120561_5078994145561510_8199759634730138463_n.jpg)
![](http://dsd.pcru.ac.th/dsd2018/wp-content/uploads/2022/06/290255013_5078994025561522_4411609910958732055_n-1024x683.jpg)