การประชุมปรึกษาหารือแนวทางการดำเนินกิจกรรมนักศึกษา
การประชุมปรึกษาหารือแนวทางการดำเนินกิจกรรมนักศึกษา ในวันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 10.00 น. ณ ห้องประชุมกองพัฒนานักศึกษา ชั้น 2 อาคารกองพัฒนานักศึกษา
โดยมี อาจารย์ ดร.แก้วตา ผิวพรรณ รองอธิการบดีฝ่ายกิจการนักศึกษาและศิลปวัฒนธรรม เป็นเป็นธานการประชุม และมีว่าที่ร้อยตรีธีรภัทร์ ขอมน้อย รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการกองพัฒนานักศึกษา รองคณบดีฝ่ายกิจการนักศึกษา 5 คณะ เจ้าหน้าผู้ดำเนินงานกิจกรรมนักศึกษา 5 คณะ พร้อมด้วยสโมสรนักศึกษาคณะ 5 คณะ เข้าร่วมประชุม
![](https://dsd.pcru.ac.th/dsd2018/wp-content/uploads/2023/02/329347464_663886322180164_6712395036271119484_n-1024x768.jpg)
![](https://dsd.pcru.ac.th/dsd2018/wp-content/uploads/2023/02/329236495_1023026821900851_8732150049458309202_n-1024x768.jpg)
![](https://dsd.pcru.ac.th/dsd2018/wp-content/uploads/2023/02/328980615_3553250104934949_1382355491570110214_n-1024x768.jpg)