ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว นางสาวบัวชมพู เอกพิมพ์ นักศึกษาชั้นปีที่ 3 สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์
กองพัฒนานักศึกษา ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว นางสาวบัวชมพู เอกพิมพ์ นักศึกษาชั้นปีที่ 3 สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์
![](https://dsd.pcru.ac.th/dsd2018/wp-content/uploads/2023/02/330161964_544183730848510_89637545244851389_n-2.jpg)
![](https://dsd.pcru.ac.th/dsd2018/wp-content/uploads/2023/02/332027614_507480714881851_6892782345832041919_n-1024x683.jpg)
![](https://dsd.pcru.ac.th/dsd2018/wp-content/uploads/2023/02/332124335_514634120741679_2947808474870180973_n-1024x683.jpg)
![](https://dsd.pcru.ac.th/dsd2018/wp-content/uploads/2023/02/332153365_707200017767942_5878768600673154566_n-1024x683.jpg)
![](https://dsd.pcru.ac.th/dsd2018/wp-content/uploads/2023/02/332339966_1957370594607922_7854216052437648385_n-1024x683.jpg)
![](https://dsd.pcru.ac.th/dsd2018/wp-content/uploads/2023/02/332360389_509978084657957_7759661209478397673_n-1024x683.jpg)
![](https://dsd.pcru.ac.th/dsd2018/wp-content/uploads/2023/02/332364558_6329793003712248_8580300476221262882_n-1024x683.jpg)
![](https://dsd.pcru.ac.th/dsd2018/wp-content/uploads/2023/02/332385223_1341195903368602_9218991426822711991_n-1024x683.jpg)
![](https://dsd.pcru.ac.th/dsd2018/wp-content/uploads/2023/02/332438868_915546316260802_1782929502264704206_n-1024x683.jpg)
![](https://dsd.pcru.ac.th/dsd2018/wp-content/uploads/2023/02/332449228_2300411913470967_3465456533600426879_n-1024x683.jpg)
![](https://dsd.pcru.ac.th/dsd2018/wp-content/uploads/2023/02/332475161_2760931320715867_4124643457015091219_n-1-1024x683.jpg)
แหล่งที่มา : Facebook กองพัฒนานักศึกษา