การประชุมคณะกรรมการกองทุนพัฒนานักศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์
การประชุมคณะกรรมการกองทุนพัฒนานักศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์ ในวันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 13.30 น. ณ ห้องประชุมอินทผาลัม อาคารสำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์ โดยมี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปรีชา ศรีเรืองฤทธิ์ อธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์ เป็นประธานการประชุมในครั้งนี้
![](https://dsd.pcru.ac.th/dsd2018/wp-content/uploads/2023/02/329054777_1347392679370512_4295318083994820978_n-1024x683.jpg)
![](https://dsd.pcru.ac.th/dsd2018/wp-content/uploads/2023/02/329376067_1189666501911612_3265303057230367554_n.jpg)
![](https://dsd.pcru.ac.th/dsd2018/wp-content/uploads/2023/02/329276314_921703412180933_1286598427519302019_n-2-1024x683.jpg)
![](https://dsd.pcru.ac.th/dsd2018/wp-content/uploads/2023/02/326922948_477221807773800_1281945719269259660_n-2-1024x768.jpg)
![](https://dsd.pcru.ac.th/dsd2018/wp-content/uploads/2023/02/328232827_951655042471126_2741347820367815299_n-1-1024x683.jpg)